LỚP VẬN TẢI KINH TẾ ĐB&TP K49
khôn hồn thì đăng ký tham gia với bọn tớ! không gọi ông ngáo ộp ra bắt bán sang trung quốc bây giờ!

Join the forum, it's quick and easy

khôn hồn thì đăng ký tham gia với bọn tớ! không gọi ông ngáo ộp ra bắt bán sang trung quốc bây giờ!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Top posters
Littlecu (2035)
hot!hot!cần đọc ngay!vì lợi ích của toàn thể chúng ta đấy! - Page 2 Vote_lcaphot!hot!cần đọc ngay!vì lợi ích của toàn thể chúng ta đấy! - Page 2 Voting_barhot!hot!cần đọc ngay!vì lợi ích của toàn thể chúng ta đấy! - Page 2 Vote_rcap 
mr.ph4m (1717)
hot!hot!cần đọc ngay!vì lợi ích của toàn thể chúng ta đấy! - Page 2 Vote_lcaphot!hot!cần đọc ngay!vì lợi ích của toàn thể chúng ta đấy! - Page 2 Voting_barhot!hot!cần đọc ngay!vì lợi ích của toàn thể chúng ta đấy! - Page 2 Vote_rcap 
galaticos (1406)
sam (1074)
nhok_nhim' (1047)
thoike123 (547)
jerry (539)
37nghean (369)
mystery (347)
tonni tèo (330)

Latest topics
» xử lý vi phạm của rooney vn và galaticos
by Littlecu 6/26/2019, 17:02

» nhật kí hằng ngày cho mọi người(viết để xả stress) vesion 2.0
by anyone_of_us 9/26/2014, 09:54

» Đang tâm trạng
by anyone_of_us 9/23/2014, 15:51

» chiều nay dự báo có bão về.ae có đi học k?
by Littlecu 8/24/2013, 14:41

» Đã lâu lắm rồi mới lại viết bài ở forum.Cảm giác vẫn y như ngày nào...
by Littlecu 8/23/2013, 12:43

» GIÁO TRÌNH KẾ TOÁN DOANH NGHIỆP
by Littlecu 4/16/2013, 18:53

» Quà tặng âm nhạc
by Littlecu 4/16/2013, 18:52

» tổ chức vận tải hành khách.....
by sam 4/13/2013, 17:07

» Chuyện của Lee:)
by sam 9/18/2012, 11:56

» NỘP BÀI TẬP LỚN ĐỊNH MỨC ( HẠN CHÓT LÀ 29 -04 -2011)
by sam 8/31/2012, 23:41

» nick yahoo của mọi người!
by Littlecu 3/23/2012, 23:23

» Xe đạp ư? Anh không đủ tư cách yêu em
by sam 2/14/2012, 23:45

» tâm sự 1 chàng ế
by sam 2/14/2012, 23:43

» LỊCH THI LẠI KỲ 1 NĂM 4.
by sam 2/14/2012, 23:39

» Socola handmade - quà tặng độc đáo cho ngày 14/2
by sam 2/14/2012, 23:39

» HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG DIỄN ĐÀN
by Littlecu 1/30/2012, 17:34

» tình hình thu chi quĩ lớp
by lehuong 1/3/2012, 16:41

» THÔNG BÁO VỀ VIỆC THAY ĐỔI THỜI GIAN BÁO CÁO THỰC TẬP TỐT NGHIỆP
by cuadong 1/3/2012, 16:29

» THÔNG BÁO VỀ THỜI GIAN BÁO CÁO THỰC TẬP VÀ LÀM ĐỀ TÀI TỐT NGHIỆP
by cuadong 12/30/2011, 11:35

» Tớ đâu có ngốc
by sam 12/26/2011, 22:53

hot!hot!cần đọc ngay!vì lợi ích của toàn thể chúng ta đấy!

thuhuyen_2409
mrkal90
galaticos
Summer
ruby
37nghean
thichcodoc
Littlecu
cuadong
nostarwhere
lehuong
15 posters

Trang 2 trong tổng số 2 trang Previous  1, 2

Go down

hot!hot!cần đọc ngay!vì lợi ích của toàn thể chúng ta đấy! - Page 2 Empty hot!hot!cần đọc ngay!vì lợi ích của toàn thể chúng ta đấy!

Bài gửi by lehuong 11/15/2010, 23:10

First topic message reminder :

hôm nay đã là ngày 15.11 rồi.chỉ còn 5 ngày nữa là đến 20.11-ngày nhà giáo Việt Nam mà vẫn chưa thấy các vị chức sắc trong lớp mình bàn bạc gì nhỉ???qua vụ đi thăm phụ huynh của thầy Hiếu thì t đủ hiểu là dù t có đc các bạn trong lớp bầu lên làm bí thư Đoàn đi chăng nữa mà không đc bạn lớp trưởng và 1 số người ưa thì cũng chẳng là gì cả nhưng dù thế nào thì t cũng xin nêu ý kiến của t như 1 thành viên bình thường trong lớp.trước hết là 1 hành viên trong lớp t yêu cầu ban cán sự lớp khi làm việc gì liên quan đến tập thể lớp thì phải thông báo trước lớp để mọi thành viên đều có thể tham gia.ví dụ việc đi hỏi thăm hôm trước các bạn có thể post lên forum xem bạn nào có thể đi thì đi,nếu không đã là cán sự lớp đi thay mặt thì ít nhất cũng phải thông báo cho bên ban chấp hành chi Đoàn được biết vì BCH Đoàn cũng là ban cán sự của lớp.thứ 2 việc của tập thể lớp không được mang tính chất cá nhân,sở thích của cá nhân mà áp đặt vào.hiện nay t chưa nhận được tin gi bên phía BCH lớp gồm lớp trưởng v 2 lớp phó về việc chuẩn bị cho ngày 20.11 vậy t đề nghị bạn lớp phó đời sống thông báo cho cả lớp biết quĩ lớp còn bao nhiêu? để từ đó chúng ta sẽ nhanh chóng nộp thêm chuẩn bị cho ngày 20.11 sắp tới.theo t đc biết thì năm ngoái lớp ta đã không có hoạt động gì vào ngày này-ngày mà chúng ta pải tỏ lòng cảm ơn tới các thầy cô.liệu các bạn có biết sau ngày này 1 năm trước lớp chúng ta đã "nổi tiếng" toàn khoa về vấn đề gì k? ngoài vì lười học thì tại sao lớp mình luôn thấp điểm hơn các lớp khác??? chốt lại thì t nghĩ là chúng ta phải làm gì đó cho ngày 20.11 này đi.phải triển khai nhanh mới kịp! các bạn sáng thứ 4 đi thi mang heo 50k nộp quĩ để đi chúc các thầy cô nhân ngày 20.11! xin mọi người cho ý kiến!
lehuong
lehuong
Trung Sĩ
Trung Sĩ

thú nuôi : Voi con
giới tính giới tính : Nữ Horse bài đã gửi bài đã gửi : 62
xu xu : 5101 điểm hạnh kiểm điểm hạnh kiểm : 5
Birthday Birthday : 16/08/1990
tuổi tuổi : 33
Đến từ Đến từ : 5 tấn

hot!hot!cần đọc ngay!vì lợi ích của toàn thể chúng ta đấy! - Page 2 Empty Re: hot!hot!cần đọc ngay!vì lợi ích của toàn thể chúng ta đấy!

Bài gửi by Summer 11/17/2010, 15:49

bây jo đa số nhà ai cũng có mạng rồi!những thông tin gi ko tbao trên lớp đc thì mọi ng vào 4rum xem rôi đóng góp ý kiến !!! chug ta lập 4rum là để chia sẻ thông tin cơ mà!!!hxhx
Summer
Thượng Sĩ
Thượng Sĩ

giới tính giới tính : Nữ Horse bài đã gửi bài đã gửi : 108
xu xu : 5188 điểm hạnh kiểm điểm hạnh kiểm : 4
Birthday Birthday : 26/06/1990
Đến từ Đến từ : Nam Định

hot!hot!cần đọc ngay!vì lợi ích của toàn thể chúng ta đấy! - Page 2 Empty Re: hot!hot!cần đọc ngay!vì lợi ích của toàn thể chúng ta đấy!

Bài gửi by jerry 11/17/2010, 16:11

ôi...vắng bóng giang hồ mấy hum mà nhìu chuyện vậy. luk sáng xuống xe về phòng cái là đi thi lun...tự nhiên lên lớp thấy cãi nhau thế này. Sad
jerry
jerry
Trung Tá
Trung Tá

thú nuôi : thỏ trắng
giới tính giới tính : Nữ Snake bài đã gửi bài đã gửi : 539
xu xu : 5491 điểm hạnh kiểm điểm hạnh kiểm : 28
Birthday Birthday : 01/07/1989
tuổi tuổi : 34

Bài gửi by lehuong 11/17/2010, 16:28

thứ nhất hôm đi họp mặt cựu sinh viên t đc bên Đoàn khoa thông báo là cử 8 bạn trong đội văn nghệ hôm trc đi để làm công tác chuẩn bị,bên Đoàn không thông báo vs t là thông báo cho cả lớp cùng đi nên t k thông báo sau đó thì thầy thương vụ đã thông báo cho cả lớp là ai đi đc thì đi t k biết.thứ 2 t không thích căng thẳng nhưng làm việc cái gì cũng phải rõ ràng.bạn không phải là t nên k hiểu đc hơn nữa t nghĩ ntn thì t viết nt là quyền của t không ai có quyền cấm t viết lên suy nghĩ của mình đc.thứ 3 vấn đề ngày 20.11 htrc đi học phụ đạo 1 số bạn trong lớp hỏi t xem lớp mình định tn?sao chưa thấy nói j đến nên t nêu ra ý kiến của mình trên đây để bàn luận tại sao bạn dịu cứ pải nói là thông báo rồi nhưng mọi ng chưa chú ý trong khi hỏi ai cũng đều chưa biết về vấn đề này.điều mà moi ng quan tâm là có đi h không thôi còn đi ntn thì chỉ cần nói qua tr lớp là đc bọn t không yêu cầu phải trình bày nhiều cũng không khoác lên ng các bạn trách nhiệm là pải làm những j nhưng sáng nay bạn dịu nói rằng bạn dịu và bạn huân đã lo hết rồi về kinh phí thì không pải lo vì các bạn ấy đã lo đc???điều này thì lớp mình pải rất cảm ơn 2 bạn vì chúng ta đã có những cán sự hết sức nhiệt tình và năng nổ nên lớp mình không cần pải quan tâm nhiều đến những vấn đề này làm j đã có các bạn lo cho hết rồi!
lehuong
lehuong
Trung Sĩ
Trung Sĩ

thú nuôi : Voi con
giới tính giới tính : Nữ Horse bài đã gửi bài đã gửi : 62
xu xu : 5101 điểm hạnh kiểm điểm hạnh kiểm : 5
Birthday Birthday : 16/08/1990
Đến từ Đến từ : 5 tấn

Bài gửi by thoike123 11/17/2010, 16:44

Thế thui... hum sau tổ chức trà đá giải nhiệt cái .... nóng quá
thoike123
thoike123
Trung Tá
Trung Tá

giới tính giới tính : Nam Dragon bài đã gửi bài đã gửi : 547
xu xu : 5348 điểm hạnh kiểm điểm hạnh kiểm : 9
Birthday Birthday : 01/05/1988
tuổi tuổi : 35
Đến từ Đến từ : __Minh Giáo__

Bài gửi by Littlecu 11/17/2010, 16:51

1 không khí căng đét và khét lèn lẹt đang bao trùm cai toppic này! Liên Hợp Quốc kêu gọi các bên liên quan bình tĩnh! giải quyết mâu thuẫn bằng con đường hòa bình!
Littlecu
Littlecu
Tổng Tư Lệnh
Tổng Tư Lệnh

thú nuôi : cá sấu
giới tính giới tính : Nam Horse bài đã gửi bài đã gửi : 2035
xu xu : 6913 điểm hạnh kiểm điểm hạnh kiểm : 57
Birthday Birthday : 19/06/1990
Đến từ Đến từ : Nhổn Plaza

https://vantai49.forumvi.com

Bài gửi by ruby 11/17/2010, 17:13

nói thế thì đúng làm sao được hở bạn dịu. bạn nói cần gì mà tập thể lớp không làm nào. riêng cái lớp mình thì tinh thần đoàn kết bằng 0.
ai cũng nghĩ cho riêng mình chưa ai nghĩ cho lớp cả.
có cái việc đá bóng
mọi người chỉ cần bỏ ra 2 tiếng đồng hồ xem các bạn đá là được
thể hiện tinh thần của lớp tí
nhìn lớp sắt mà thấy ghen
anh em đá bóng biết là thú vui nhưng không may bi chấn thương có mọi người hỏi thăm 1 câu có phải là hơn không.
nói thật tớ chán lớp mình quá.
năm 3 rùi đoàn kết lại tí.
làm việc gì thì cũng tập thể đi
thân
ruby
ruby
Thượng Sĩ
Thượng Sĩ

giới tính giới tính : Nam Horse bài đã gửi bài đã gửi : 92
xu xu : 4987 điểm hạnh kiểm điểm hạnh kiểm : 1
Birthday Birthday : 11/04/1990

Bài gửi by Summer 11/17/2010, 17:24

trời? chuyện đá bóng thì tớ ko hiểu nổi là cậu muốn sao nữa ?trừ trận cuối là tớ ko đi còn trận nào tớ cũng đi cổ vũ cbj nc non cho mọi ng!!! đúng là chỉ có 1 trận ko đi thôi mà như vậy đấy!!!
Summer
Thượng Sĩ
Thượng Sĩ

Bài gửi by ruby 11/17/2010, 17:29

trời. tớ không nói cậu. tớ nói là nói tập thể lớp.
mà cũng không cần phải nói nhiều.
tớ cũng chả thích cãi nhau với ai.
đó là tớ chỉ ví dụ trận đá bóng thôi.
còn đá thì đá không đá thì thôi.
chứ có được lợi gì đó đâu mà ham
ruby
ruby
Thượng Sĩ
Thượng Sĩ

giới tính giới tính : Nam Horse bài đã gửi bài đã gửi : 92
xu xu : 4987 điểm hạnh kiểm điểm hạnh kiểm : 1
Birthday Birthday : 11/04/1990

Bài gửi by Littlecu 11/17/2010, 17:34

kunkun266 đã viết:trời? chuyện đá bóng thì tớ ko hiểu nổi là cậu muốn sao nữa ?trừ trận cuối là tớ ko đi còn trận nào tớ cũng đi cổ vũ cbj nc non cho mọi ng!!! đúng là chỉ có 1 trận ko đi thôi mà như vậy đấy!!!
riêng vấn đề này tớ đảm bảo cho sự nhiệt tình của bạn Dịu! Linh nó ko trách cậu đâu Dịu ạ! ai cũng biết mà!
Littlecu
Littlecu
Tổng Tư Lệnh
Tổng Tư Lệnh

Bài gửi by Summer 11/17/2010, 17:55

-- tớ khẳng định lại lần cuối là bạn Huân có đúng trước lớp tbao về vc thu quỹ lớp lần 2 là co vc để lo cho 20/11.tức là bto có chuẩn bị,và định hnay ngày 17/11 sẽ thông báo và để mọi ng đóng góp ý kiến, liệu có muộn ko đây???nhưng hnay chưa tbao đc voi cả lớp trên lớp thì đã họp cán bộ lớp thống nhất ý kiến và tbao trên 4rum rôi! vì đang trong kỳ thi nên chúng ta được nghỉ nhiều ko pai vc gi cung tbao ngay cho tât cả mọi người đc đâu?
--còn Hường hỏi" tất cả "mọi ng trong lớp đều ko biết ag? thế đã có khá nhiều bạn nộp quỹ lớp lần 2 rồi,mọi ng cũng ko biết ag!!!
-- mà có gì thì họp lớp mọi ng cứ ý kiến,tranh cãi trên 4rum sẽ càng căng thẳng hơn mà thôi!!!
Summer
Thượng Sĩ
Thượng Sĩ

Bài gửi by thichcodoc 11/17/2010, 20:30

hot!hot!cần đọc ngay!vì lợi ích của toàn thể chúng ta đấy! - Page 2 666737 ai thích ăn lẩu cá mè ngồi hè nhắm rượu thịt chó thì đi sang thiếu lâm nhé...!
thichcodoc
Hạ Sĩ
Hạ Sĩ

giới tính giới tính : Nam Dragon bài đã gửi bài đã gửi : 36
xu xu : 4976 điểm hạnh kiểm điểm hạnh kiểm : 0
Birthday Birthday : 06/09/1988
tuổi tuổi : 35
Đến từ Đến từ : Thành nam!

Bài gửi by Littlecu 11/17/2010, 20:33

thichcodoc đã viết:hot!hot!cần đọc ngay!vì lợi ích của toàn thể chúng ta đấy! - Page 2 666737 ai thích ăn lẩu cá mè ngồi hè nhắm rượu thịt chó thì đi sang thiếu lâm nhé...!
ko đc đá đểu ở đây nhe! ko là tèn ten đấy!
Littlecu
Littlecu
Tổng Tư Lệnh
Tổng Tư Lệnh

Bài gửi by thuhuyen_2409 11/17/2010, 21:10

nghe mọi nguời bàn tán nhìu nên tớ cũng có ý kiến như thế này.tớ tự nhận tớ là thành viên lười vận động nên giờ ra chơi tớ ít khi ra ngoài.chính tai tớ nghe thấy bạn Huân thông báo về việc đi thăm mẹ thầy Hiếu nhưng nếu bạn Huân và bạn Dịu nói có thông báo về vụ đi 20/11 hôm đó thì có lẽ tai tớ nghe thông tin có chọn lọc rùi.ko có lý gì nói cùng 1 lúc mà tớ nghe đc tin trc còn bỏ qua tin sau đc.tớ cũng không biết tai tớ nghe có chọn lọc không nhưng tới tận hôm học phụ đạo mảketing lúc về trong khi đợi các bạn photo vở thì mọi người mới đem chuyện 20/11 năm ngoái ra bàn.không biết vì lý do gì mà năm ngoái lớp mình không đi các thầy cô.và tới tận khi đó bọn tớ mới đc biết năm ngoái lớp mình không đi nên thắc mắc không biết lớp mình năm nay có định tổ chức gì hay không?Điều này chứng tỏ rất nhìu bạn không biết về kế hoạch 20/11 năm nay của lớp mình.Vậy tớ mạn phép hỏi 1 câu:khi lập ra cái forum này các cậu nhằm mục đích gì nếu không phải để thông báovà lấy ý kiến mọi người về các hoạt động của lớp?Vậy tại sao ban cán sự không đưa ra để mọi người góp ý?Nếu như làm thế này từ đầu thì chưa chắc đã có những cuộc cãi vã như thế này.Và nếu như phận dân đen như chúng tớ không đc biết thì bạn Dịu và Huân cũng nên họp cán bộ lớp lại để bàn kế hoạch,ý kiến của nhìu người có lẽ cũng tốtt hơn là ít người và cuộc họp này nên do lớp trưởng đứng ra tổ chức chứ không nên theo kiểu ai quan tâm thì hỏi lớp trưởng hay thử quỹ đc.tớ chỉ góp ý thế thui,nếu bạn H và D thấy tớ nói sai thì có thể coi như tớ chưa nói gì nhưng là một thành viên trong lớp tớ cũng rất quan tâm tới các hoạt động của lớp nên từ lần sau mong có việc gì mong các bạn thông báo rõ ràng cho cả lớp đc biết.
thuhuyen_2409
thuhuyen_2409
Binh Nhất
Binh Nhất

giới tính giới tính : Nữ Horse bài đã gửi bài đã gửi : 17
xu xu : 4916 điểm hạnh kiểm điểm hạnh kiểm : 1
Birthday Birthday : 24/09/1990
Đến từ Đến từ : que lua

Bài gửi by Littlecu 11/17/2010, 21:31

tớ thấy chuyện này có gì đâu mà cứ phải ầm ĩ lên thế nhỉ? qua rồi thì thôi! coi như bài học cho tất cả mọi người! lần sau cùng rút kinh nghiệm là ok! mỗi người nhường nhau 1 tí đi! ko tranh cãi ai đúng ai sai nữa! còn có công việc gì của lớp kể cả có thông báo trên lớp hay ko thì cũng nên đưa lại lên forum để những ai ko đi học có thể cập nhật tình hình! the end!
Littlecu
Littlecu
Tổng Tư Lệnh
Tổng Tư Lệnh

Bài gửi by nostarwhere 11/17/2010, 21:48

" Lớp chúng mình,rất rất vui
Anh em ta chan hòa tình thân hot!hot!cần đọc ngay!vì lợi ích của toàn thể chúng ta đấy! - Page 2 12
Lớp chúng mình,rất rất vui hot!hot!cần đọc ngay!vì lợi ích của toàn thể chúng ta đấy! - Page 2 33
Như anh em keo sơn một nhà hot!hot!cần đọc ngay!vì lợi ích của toàn thể chúng ta đấy! - Page 2 11
Đầy tình thân,quý mến nhau hot!hot!cần đọc ngay!vì lợi ích của toàn thể chúng ta đấy! - Page 2 132
Luôn thi đua học chăm tiến tới hot!hot!cần đọc ngay!vì lợi ích của toàn thể chúng ta đấy! - Page 2 100
Biết kết đoàn,giữ vừng bền hot!hot!cần đọc ngay!vì lợi ích của toàn thể chúng ta đấy! - Page 2 111
Giúp đỡ nhau xứng đáng trò ngoan
nostarwhere
nostarwhere
Thiếu Úy
Thiếu Úy

giới tính giới tính : Nam Snake bài đã gửi bài đã gửi : 162
xu xu : 5005 điểm hạnh kiểm điểm hạnh kiểm : 29
Birthday Birthday : 18/07/1989
Đến từ Đến từ : Thành Nam

Bài gửi by thuylinh_yaya 11/17/2010, 22:23

Thấy mọi người bàn nhiều về vấn đề này quá.T cũng xin đc nói thế này. Về viêc đi thăm thầy cô 20/11 t cũng k đc nge bất cứ thông báo j của ban cán bộ cả.Còn chuyên bạn Dịu bảo có nhìu người đóng quỹ lớp đồng nghĩa với việc biết lí do vì sao đóng thì không đúng.Từ trc đến giờ có phải cứ đong quỹ lớp là có việc đâu.Hết tiền thì đóng thui.Như lần này cũng vậy thấy lớp trưởng thông báo nộp tiền quỹ lớp thì t nộp và không bit nộp để làm j ngoài việc đi thăm mẹ thầy ốm.hic.
Lớp nào cũng vậy thui bầu ra ban cán bộ lớp là để lo cho lớp chứ không phải đc quyền quyết định mọi việc thay lớp.bọn t cũng có ý kiến của mình.việc của lớp là việc chung đâu phải chỉ của riêng mấy bạn cán bộ và đâu phải việc j các bạn cán bộ làm cũng là đúng nhất, cũng là ý kiến của số đông mọi ng.Bởi vậy phải có sự bàn bạc mới đúng. afro
thuylinh_yaya
thuylinh_yaya
Binh Nhì
Binh Nhì

giới tính giới tính : Nữ Horse bài đã gửi bài đã gửi : 3
xu xu : 4972 điểm hạnh kiểm điểm hạnh kiểm : 0
Birthday Birthday : 25/10/1990

Bài gửi by Littlecu 11/17/2010, 22:30

đã nói là ko nhắc lại chuyện cũ nữa mà! tất cả cùng rút kinh nghiệm! đừng để chuyện tương tự xảy ra nữa! nói mãi rồi! ai có lỗi thì sửa! mỗi người 1 câu rồi lại cãi nhau thôi! sáng nay cũng bàn bạc xong xuôi rồi! coi như đã xong mọi chuyện!
khóa cái toppic này lại!
Littlecu
Littlecu
Tổng Tư Lệnh
Tổng Tư Lệnh

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 2 trong tổng số 2 trang Previous  1, 2

- Similar topics