LỚP VẬN TẢI KINH TẾ ĐB&TP K49
khôn hồn thì đăng ký tham gia với bọn tớ! không gọi ông ngáo ộp ra bắt bán sang trung quốc bây giờ!

Join the forum, it's quick and easy

khôn hồn thì đăng ký tham gia với bọn tớ! không gọi ông ngáo ộp ra bắt bán sang trung quốc bây giờ!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Top posters
Littlecu (2035)
tạm biệt mình! tạm biệt những kỉ niệm của anh! Vote_lcaptạm biệt mình! tạm biệt những kỉ niệm của anh! Voting_bartạm biệt mình! tạm biệt những kỉ niệm của anh! Vote_rcap 
mr.ph4m (1717)
tạm biệt mình! tạm biệt những kỉ niệm của anh! Vote_lcaptạm biệt mình! tạm biệt những kỉ niệm của anh! Voting_bartạm biệt mình! tạm biệt những kỉ niệm của anh! Vote_rcap 
galaticos (1406)
sam (1074)
nhok_nhim' (1047)
thoike123 (547)
jerry (539)
37nghean (369)
mystery (347)
tonni tèo (330)

Latest topics
» xử lý vi phạm của rooney vn và galaticos
by Littlecu 6/26/2019, 17:02

» nhật kí hằng ngày cho mọi người(viết để xả stress) vesion 2.0
by anyone_of_us 9/26/2014, 09:54

» Đang tâm trạng
by anyone_of_us 9/23/2014, 15:51

» chiều nay dự báo có bão về.ae có đi học k?
by Littlecu 8/24/2013, 14:41

» Đã lâu lắm rồi mới lại viết bài ở forum.Cảm giác vẫn y như ngày nào...
by Littlecu 8/23/2013, 12:43

» GIÁO TRÌNH KẾ TOÁN DOANH NGHIỆP
by Littlecu 4/16/2013, 18:53

» Quà tặng âm nhạc
by Littlecu 4/16/2013, 18:52

» tổ chức vận tải hành khách.....
by sam 4/13/2013, 17:07

» Chuyện của Lee:)
by sam 9/18/2012, 11:56

» NỘP BÀI TẬP LỚN ĐỊNH MỨC ( HẠN CHÓT LÀ 29 -04 -2011)
by sam 8/31/2012, 23:41

» nick yahoo của mọi người!
by Littlecu 3/23/2012, 23:23

» Xe đạp ư? Anh không đủ tư cách yêu em
by sam 2/14/2012, 23:45

» tâm sự 1 chàng ế
by sam 2/14/2012, 23:43

» LỊCH THI LẠI KỲ 1 NĂM 4.
by sam 2/14/2012, 23:39

» Socola handmade - quà tặng độc đáo cho ngày 14/2
by sam 2/14/2012, 23:39

» HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG DIỄN ĐÀN
by Littlecu 1/30/2012, 17:34

» tình hình thu chi quĩ lớp
by lehuong 1/3/2012, 16:41

» THÔNG BÁO VỀ VIỆC THAY ĐỔI THỜI GIAN BÁO CÁO THỰC TẬP TỐT NGHIỆP
by cuadong 1/3/2012, 16:29

» THÔNG BÁO VỀ THỜI GIAN BÁO CÁO THỰC TẬP VÀ LÀM ĐỀ TÀI TỐT NGHIỆP
by cuadong 12/30/2011, 11:35

» Tớ đâu có ngốc
by sam 12/26/2011, 22:53

tạm biệt mình! tạm biệt những kỉ niệm của anh!

sam
Littlecu
6 posters

Go down

tạm biệt mình! tạm biệt những kỉ niệm của anh! Empty tạm biệt mình! tạm biệt những kỉ niệm của anh!

Bài gửi by Littlecu 8/30/2011, 03:14

Vậy là sau ngần ấy năm,cái ngày mà tôi lo sợ nhất cũng đã tới! ngày mà em rời xa tôi! ngày mà tình bạn tôi từng tự hào là vĩnh cửu chấm dứt!Thật là buồn!
Trò chơi vợ chồng thủa học sinh đã gắn kết tôi và em trở thành tri kỷ của nhau! 2 tiếng" mình ơi" đã trở nên thân thiết tự bao giờ với tôi! Đến nỗi chỉ cần ai đó gọi "mình" là tôi lại giật thột ngỡ đó là em! Tôi đã từng nghĩ mình yêu em!! Tôi quý em,quan tâm tới em nhiều! Nhưng rồi tôi hiểu đó ko phải là tình yêu. Biết nói sao nhỉ? tình cảm tôi dành cho em nó là tình thương yêu,đồng cảm và thấu hiểu nhiều hơn là tình yêu nam nữ! Mỗi lần nhìn em,nghĩ về em là bao nhiêu kỉ niệm tuổi học trò lại hiện về! Những trò đùa tinh quái trong giờ học,những lời tâm sự khi em cảm nắng cậu bạn lớp bên, những dòng lưu bút viết vội ngày cuối năm ... tất cả như vừa mới hôm qua vậy! Em như 1 nơi lưu trữ những kỉ niệm tuổi học trò của tôi! Vui có,buồn có và chua xót cũng có! Tôi nhớ mình thích ngắm nhìn em lang thang giữa sân trường rộng lớn,những cánh phượng cứ rơi rớt trên vai em!nhẹ nhàng,nhẹ nhàng...Tôi đã nói với em là thích nhìn con gái khóc,vì con gái khi ấy trông thật hiền,em hứa khi chia tay lớp sẽ khóc thật nhiều cho tôi xem...
Em lên đường vào nam thi Đại học để được gần gia đình,tôi có đôi chút gì đó buồn buồn! vì sắp phải xa em,xa những năm tháng học trò hồn nhiên,xa lũ bạn nghịch như quỷ xứ!
Trượt đai học,em gọi cho tôi và đã khóc rất nhiều! Nhưng tôi cũng chẳng thể đến bên em đc,kẻ nam người bắc! Tôi thương em vô cùng,tôi hận cuộc đời quá bất công với em! Xa nhà từ thủa nhỏ,đến lúc đau khổ nhất trong cuộc đời,đến lúc ước mơ bị đánh cắp em cũng ko có ai ở bên cạnh để sẻ chia.Và Rồi em quyết tâm thi lại,tôi ủng hộ em! đó là năm đầu tiên tôi bước chân lên Hà Nội,bạn bè cũng chẳng có nhiều, tôi thường gọi điện và tâm sự,an ủi động viên em! Và em cũng thế!NHững ngày tháng đó thật đẹp! tôi đã cao hứng khẳng định với em là tình bạn đôi ta vĩnh cửu! Rồi em thi đỗ! Tôi mừng cho em và vui cho chính tôi!Em học ở HN, Mỗi lần thăm tôi về em đều nhắn tin động viên tôi cố gắng sống tốt! Tôi tự hỏi,bạn bè thế này thì cần đếch gì phải có người yêu nhỉ???

Hai năm ko gặp,những tin nhắn cũng thưa dần,những lần gặp mặt cứ cách xa,cách xa...! tôi hiểu,em đã dần quên tôi! chua chát!nhưng phải chấp nhận thôi! em cũng có cuộc sống riêng của em nữa mà! tôi đâu thể ích kỷ giữ em lại mãi cho riêng mình? tôi đâu phải người yêu của em? Tôi nghĩ thế và mỉm cười sống tiếp,thầm chúc em hạnh phúc bên ai đó!Thầm nghĩ đến tương lai tươi sáng cho cả em và tôi! tình bạn của 2 đứa sẽ bền chặt hơn khi cuộc sống được đủ đầy!
Nhưng rồi sự đời có như lòng người nghĩ,những thất bại trong tình yêu và cuộc sống đã biến em thành 1 con người khác! Em trầm tính đi rất nhiều,em ít nói và ít mở lòng hơn! Em bảo rằng tình bạn của 2 đứa đã có những khoảng cách ko thể lấp đầy như cũ! chỉ cần 2 đứa luôn nghĩ về nhau như những người bạn tốt là đc! Tôi hiểu em muốn rời xa tôi,ko muốn gặp tôi nữa! Tôi hiểu tình bạn đẹp ngần ấy năm đã đến lúc phải chấm dứt! chấm dứt để em bước sang 1 trang khác của cuộc đời,nơi mà ko có chỗ cho tôi,cho những kỉ niệm êm đềm xưa cũ! Tại sao con người ta phải lớn lên nhỉ? tại sao làm người lớn phức tạp vậy nhỉ? tại sao làm người lớn lại lấy đi của tôi nhiều thứ như vậy ? tôi hận tạo hóa đã bắt con người phải trưởng thành,trưởng thành để đc gì khi mà những người tôi yêu quý cứ dần dời xa tôi?
buồn! nhưng tôi tôn trọng quyết định của em,tôi đã nói : "bây giờ mỗi người có 1 cuộc sống riêng,anh ko thể ở bên động viên và tâm sự với mình nhiều như xưa được nữa,nhưng nếu có chuyện gì buồn,có những rắc rối trong cuộc sống,mình cứ gọi cho anh,anh sẵn sàng lắng nghe! Dù cuộc sống có như thế nào đi nữa,hãy luôn giữ vững là chính mình,đừng để bị cuốn theo dòng chảy tạp nham của xã hội! với mình,anh vẫn luôn là 1 cậu bạn ngồi cùng bàn lớp 12 thủa nào! vẫn luôn là như
thế" Vâng,vẫn luôn là như thế! tôi sẽ vẫn cố gắng là chính tôi để bước đi tiếp mà ko còn 1 người bạn thân bên cạnh là em! Hi vọng 1 ngày rất rất xa nào đó,chúng tôi đc gặp lại nhau!Tôi sẽ cùng em ngồi ngắm hoa phượng rơi rớt trên sân trường và ôn lại những kỉ niệm thời học sinh vô lo vô nghĩ!

Littlecu
Littlecu
Tổng Tư Lệnh
Tổng Tư Lệnh

thú nuôi : cá sấu
giới tính giới tính : Nam Horse bài đã gửi bài đã gửi : 2035
xu xu : 6913 điểm hạnh kiểm điểm hạnh kiểm : 57
Birthday Birthday : 19/06/1990
tuổi tuổi : 33
Đến từ Đến từ : Nhổn Plaza

https://vantai49.forumvi.com

tạm biệt mình! tạm biệt những kỉ niệm của anh! Empty Re: tạm biệt mình! tạm biệt những kỉ niệm của anh!

Bài gửi by Littlecu 8/30/2011, 17:57

ta quen nhau bởi quần xanh áo trắng
ta xa nhau bởi ánh nắng mùa hè!

Được sửa bởi rossoneri ngày 8/30/2011, 21:10; sửa lần 1.
Littlecu
Littlecu
Tổng Tư Lệnh
Tổng Tư Lệnh

tạm biệt mình! tạm biệt những kỉ niệm của anh! Empty Re: tạm biệt mình! tạm biệt những kỉ niệm của anh!

Bài gửi by sam 8/30/2011, 21:06

rossoneri đã viết:ta quen nhau bởi quần sanh áo trắng
ta xa nhau bởi ánh nắng mùa hè!
viết sai chính tả rồi ông ơi...
sam
sam
Thiếu Tướng
Thiếu Tướng

thú nuôi : heo lười
giới tính giới tính : Nam Horse bài đã gửi bài đã gửi : 1074
xu xu : 6411 điểm hạnh kiểm điểm hạnh kiểm : 71
Birthday Birthday : 23/05/1990
Đến từ Đến từ : thái bình city

http://vn.myblog.yahoo.com/luongminhhai_12a7

Bài gửi by lenhhosung 9/4/2011, 12:23

1 thứ tình cảm trên tình bạn nhưng dưới tình yêu???
lenhhosung
lenhhosung
Trung Úy
Trung Úy

thú nuôi : cánh cụt
giới tính giới tính : Nam Horse bài đã gửi bài đã gửi : 178
xu xu : 4799 điểm hạnh kiểm điểm hạnh kiểm : 12
Birthday Birthday : 17/04/1990
tuổi tuổi : 34

Bài gửi by Tên đăng nhập 9/4/2011, 12:45

thật buồn! ước gì...
Tên đăng nhập
Tên đăng nhập
Binh Nhất
Binh Nhất

giới tính giới tính : Nam Horse bài đã gửi bài đã gửi : 15
xu xu : 4834 điểm hạnh kiểm điểm hạnh kiểm : 0
Birthday Birthday : 10/10/1990
Đến từ Đến từ : xa lắm

Bài gửi by Littlecu 10/18/2011, 18:03

:) mình là 1 đứa hay viết linh tinh trên mạng!
Littlecu
Littlecu
Tổng Tư Lệnh
Tổng Tư Lệnh

Bài gửi by sam 10/23/2011, 17:31

rossoneri đã viết::) mình là 1 đứa hay viết linh tinh trên mạng!
việc gì phải tự kỷ như vầy ??? đứa nào không thích thì kệ chúng nó
sam
sam
Thiếu Tướng
Thiếu Tướng

Bài gửi by Littlecu 10/23/2011, 21:13

sam đã viết:
rossoneri đã viết::) mình là 1 đứa hay viết linh tinh trên mạng!
việc gì phải tự kỷ như vầy ??? đứa nào không thích thì kệ chúng nó
ko kệ thì làm gì được? chỉ có điều hơi buồn buồn chút!chẹp! (câu này ko phải Nguyệt nói đâu nhé Hải zớ ạ! sợ chú lại hiểu nhầm bạn ý!Smile
Littlecu
Littlecu
Tổng Tư Lệnh
Tổng Tư Lệnh

Bài gửi by lenhhosung 10/24/2011, 12:08

đôi khi tình yêu là học cách từ bỏ!
lenhhosung
lenhhosung
Trung Úy
Trung Úy

thú nuôi : cánh cụt
giới tính giới tính : Nam Horse bài đã gửi bài đã gửi : 178
xu xu : 4799 điểm hạnh kiểm điểm hạnh kiểm : 12
Birthday Birthday : 17/04/1990

Bài gửi by jerry 10/29/2011, 01:06

Very Happy.
jerry
jerry
Trung Tá
Trung Tá

thú nuôi : thỏ trắng
giới tính giới tính : Nữ Snake bài đã gửi bài đã gửi : 539
xu xu : 5491 điểm hạnh kiểm điểm hạnh kiểm : 28
Birthday Birthday : 01/07/1989

Bài gửi by tranngocvu0909 10/29/2011, 09:28

tôi muốn rơi nước mắt!!
tranngocvu0909
Binh Nhì
Binh Nhì

giới tính giới tính : Nam Horse bài đã gửi bài đã gửi : 14
xu xu : 5017 điểm hạnh kiểm điểm hạnh kiểm : 1
Birthday Birthday : 09/09/1990

Bài gửi by sam 11/2/2011, 00:21

tranngocvu0909 đã viết:tôi muốn rơi nước mắt!!
cho tớ cùng rơi với c đi javascript:emoticonp('Neutral')
sam
sam
Thiếu Tướng
Thiếu Tướng

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics